รายการทั้งหมดไม่กำหนดวันที่ 3 ต.ค 2559
หมวดหมู่ : ภาษาไทย
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0007
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุมอาเซียน อาคารมารีอา
3 ต.ค 2559 10.30 น. - 12.00 น.
2
0008
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุมอาเซียน อาคารมารีอา
3 ต.ค 2559 10.30 น. - 12.00น.
3
0030
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุมอาเซียน อาคารมารีอา
3 ต.ค 2559 09.00 น. - 10.30 น.
4
0031
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุมอาเซียน อาคารมารีอา
3 ต.ค 2559 09.00 น. - 10.30 น.
5
0032
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์
3 ต.ค 2559 10.30 น. - 12.00น.
6
0036
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์
3 ต.ค 2559 09.00 น. - 10.30 น.
7
0037
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์
3 ต.ค 2559 13.00 น. - 14.30 น.
8
0038
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์
3 ต.ค 2559 13.00 น. - 14.30 น.
9
0759
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุมอาเซียน อาคารมารีอา
3 ต.ค 2559 12.00 น. - 13.30 น.
10
0760
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุมอาเซียน อาคารมารีอา
3 ต.ค 2559 12.00 น.- 13.30 น.
11
0761
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์
3 ต.ค 2559 10.30 น. - 12.00 น.
หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0122
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องคณิตศาสตร์ ชั้น 1 อาคารยอเซฟ
3 ต.ค 2559 09.00 น. - 10.00น.
2
0123
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องคณิตศาสตร์ ชั้น 1 อาคารยอเซฟ
3 ต.ค 2559 10.00 - 11.00
3
0132
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องคณิตศาสตร์ ชั้น 1 อาคารยอเซฟ
3 ต.ค 2559 11.30 - 12.30
4
0133
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องคณิตศาสตร์ ชั้น 1 อาคารยอเซฟ
3 ต.ค 2559 12.30 - 13.30
5
0774
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องคณิตศาสตร์ ชั้น 1 อาคารยอเซฟ
3 ต.ค 2559 11.30 11.30
หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0085
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุมชั้น 2 อาคารปีติการุณ
3 ต.ค 2559 09.00 - 10.00
2
0086
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุมชั้น 2 อาคารปีติการุณ
3 ต.ค 2559 09.00 - 10.00
3
0181
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ สนามฟุตบอล
3 ต.ค 2559 09.00 - 10.00
4
0184
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ สนามฟุตบอล
3 ต.ค 2559 09.00 - 10.00
หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0141
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุม อาคารปิติการุณ
3 ต.ค 2559 09.00 - 10.00
2
0142
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุม อาคารปิติการุณ
3 ต.ค 2559 10.00 - 11.00
3
0154
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุม อาคารปิติการุณ
3 ต.ค 2559 11.30 - 12.30
4
0155
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุม อาคารปิติการุณ
3 ต.ค 2559 11.30 - 12.30
5
0164
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุมชั้น 2 อาคารปีติการุณ
3 ต.ค 2559 10.30 น. - 12.00น.
6
0165
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุมชั้น 2 อาคารปีติการุณ
3 ต.ค 2559 10.30 น. - 12.00น.
หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0740
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง Sound lab ชั้น 2 อาคารมารีอา
3 ต.ค 2559 09.00 - 11.00
หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0268
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องศิลปะ ชั้น 2 อาคารปิติการุณ
3 ต.ค 2559 09.00 - 12.00
2
0269
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องศิลปะ ชั้น 2 อาคารปิติการุณ
3 ต.ค 2559 09.00 - 12.00
3
0307
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องศิลปะ ชั้น 2 อาคารปิติการุณ
3 ต.ค 2559 09.00 - 12.00
4
0308
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องศิลปะ ชั้น 2 อาคารปิติการุณ
3 ต.ค 2559 09.00 - 12.00
5
0311
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องศิลปะ ชั้น 2 อาคารปิติการุณ
3 ต.ค 2559 09.00 - 12.00
6
0312
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องศิลปะ ชั้น 2 อาคารปิติการุณ
3 ต.ค 2559 09.00 - 12.00
หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0314
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุม อาคารปิติการุณ
3 ต.ค 2559 11.30 - 12.30
2
0352
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุม อาคารปิติการุณ
3 ต.ค 2559 11.00 - 12.00
3
0369
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุม อาคารปิติการุณ
3 ต.ค 2559 11.00 - 12.00
4
0370
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุม อาคารปิติการุณ
3 ต.ค 2559 12.00 น. - 13.30 น.
5
0372
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุม อาคารปิติการุณ
3 ต.ค 2559 12.00 น.- 13.30 น.
6
0602
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุม อาคารปิติการุณ
3 ต.ค 2559 12.00 น. - 13.30 น.
7
0604
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว] - ไม่มีการแข่งขัน
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุม อาคารปิติการุณ
3 ต.ค 2559 11.30 - 12.30
หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0010
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องประชุม อาคารปิติการุณ
3 ต.ค 2559 09.00 - 12.00
หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0002
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 ชั้น 4 อาคารยอเซฟ
3 ต.ค 2559 09.00 - 12.00
2
0020
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 ชั้น 4 อาคารยอเซฟ
3 ต.ค 2559 09.00 - 12.00
3
0024
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องคอมพิวเตอร์ 2 ชั้น 4 อาคารยอเซฟ
3 ต.ค 2559 09.00 - 12.00
หมวดหมู่ : ปฐมวัย
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0702
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย [ทีม]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องกิจกรรมอนุบาล
3 ต.ค 2559 09.00 - 12.00
2
0703
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย [ทีม]
โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้องกิจกรรมอนุบาล
3 ต.ค 2559 09.00 - 12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
สำนักงานกลุ่มโรงเรียนเอกชน ณ ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนวัดโพธิ์น้อยโทร 091-8281418,0956136457 อีเมล์ fang_ruangrit@hotmail.com
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 66

โปรแกรมโดยครูพุทธวัฒน์ ประจันทร์ [ทีมพัฒนาโปรแกรมศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับกลุ่ม]
E-ACADEMIC V.1.3.0 © 2016 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com